- หน้าหลัก
- Properties Card v1
Properties Card v1
4 Columns
สะพานพระราม4 2.97กม. ชัยพฤกษ์-แจ้งวัฒนะ ทาวน์โฮม 2 ชั้นให้เช่า 3 นอน 2 น้ำ ใกล้ตลาดสมบัติบุรี 2.9 กม.
สะพานพระราม4 2.97กม. ชัยพฤกษ์-แจ้งวัฒนะ ทาวน์โฮม 2 ชั้นให้เช่า 3 นอน- ห้องนอน : 3
- ห้องน้ำ : 2
- 200 ตร.ม.
- 25 ตร.ว.
- ทาวน์โฮม ทาวน์เฮ้าส์
2 เดือน ที่ผ่านมา
ชัยพฤกษ์-แจ้งวัฒนะ ทาวน์โฮม 2 ชั้นให้เช่า 3 นอน สะพานพระราม4 2.97กม. 2 น้ำ ใกล้ตลาดสมบัติบุรี 2.9 กม.
ชัยพฤกษ์-แจ้งวัฒนะ ทาวน์โฮม 2 ชั้นให้เช่า 3 นอน สะพานพระราม4 2.97กม. 2 น้ำ- ห้องนอน : 3
- ห้องน้ำ : 2
- 200 ตร.ม.
- 25 ตร.ว.
- ทาวน์โฮม ทาวน์เฮ้าส์
2 เดือน ที่ผ่านมา
BTSทองหล่อ 2.49กม MRTเพชรบุรี 2.16กม. รักสัตว์ บ้านเดี่ยว 2 ชั้น 4 นอน 3 น้ำ ศูนย์วิจัย 50 ตร.ว..บ้านเดี่ยวสุดหรู BTSเอกมัย พระราม 9
BTSทองหล่อ 2.49กม MRTเพชรบุรี 2.16กม. รักสัตว์ บ้านเดี่ยว 2 ชั้น 4 นอน- ห้องนอน : 4
- ห้องน้ำ : 3
- 800 ตร.ม.
- 200 ตร.ว.
- บ้านเดี่ยว
2 เดือน ที่ผ่านมา
รักสัตว์ BTSทองหล่อ 2.49กม บ้านเดี่ยว 2ชั้น 4 นอน MRTเพชรบุรี 2.16กม. 3 น้ำ ศูนย์วิจัย 50 ตร.ว..บ้านเดี่ยวสุดหรู BTSเอกมัย พระราม 9
รักสัตว์ บ้านเดี่ยว 2 ชั้น 4นอน BTSทองหล่อ 2.49กม MRTเพชรบุรี 2.16กม. 3 น้ำ ศูนย์วิจัย 200 ตร.ว. 800ตรม.- ห้องนอน : 4
- ห้องน้ำ : 3
- 800 ตร.ม.
- 200 ตร.ว.
- บ้านเดี่ยว
2 เดือน ที่ผ่านมา
ขายโรงงานสร้างใหม่บ้านบึง พื้นที่สีเหลืองอ่อน ทำโรงงานได้หลายประเภท ยกเว้นอุตสาหกรรมหนัก มีหลายไซร์ให้เลือกตามต้องการ ชลบุรี
-- ห้องนอน : 2
- ห้องน้ำ : 6
- 1900 ตร.ม.
- 1490 ตร.ว.
- โรงงาน โกดัง
2 เดือน ที่ผ่านมา
ให้เช่าอ๊อฟฟิส 3 ชั้น สร้างใหม่สไตร์ยุโรป รามคำแหง-หัวหมาก ใกล้รถไฟฟ้าหลายสาย
-- ห้องนอน : 3
- ห้องน้ำ : 4
- 500 ตร.ม.
- 115 ตร.ว.
- สำนักงาน โฮมออฟฟิศ
2 เดือน ที่ผ่านมา
ด่วน ขายที่ดินแปลงใหญ่พื้นที่สีม่วง ติดถนนลาดยางหน้ากว้างมาก เขื่อนอุบลรัตน์ ขอนแก่น เหมาะสร้างโรงงาน โกดัง จัดสรร หรือโครงการ
-- ห้องนอน : 1
- ห้องน้ำ : 1
- 1 ตร.ม.
- 48295 ตร.ว.
- ที่ดิน
2 เดือน ที่ผ่านมา
ให้เช่าบ้านเดี่ยว ใกล้ทองหล่อ เอกมัย เชื่อมต่อได้หลายเส้นทาง – พัฒนาการ ศรีนครินทร์ มอเตอร์เวย์ เดอะ ปาล์ม พัฒนาการ ซอยพัฒนาการ38
- The Palm Pattanakarn- ห้องนอน : 4
- ห้องน้ำ : 4
- 280 ตร.ม.
- 80 ตร.ว.
- บ้านเดี่ยว
2 เดือน ที่ผ่านมา
4 Columns with Box Shadow
- ห้องน้ำ : 2
- 200 ตร.ม.
- 25 ตร.ว.
- ทาวน์โฮม ทาวน์เฮ้าส์
- ห้องน้ำ : 2
- 200 ตร.ม.
- 25 ตร.ว.
- ทาวน์โฮม ทาวน์เฮ้าส์
- ห้องน้ำ : 3
- 800 ตร.ม.
- 200 ตร.ว.
- บ้านเดี่ยว
- ห้องน้ำ : 3
- 800 ตร.ม.
- 200 ตร.ว.
- บ้านเดี่ยว
-- ห้องนอน : 2
- ห้องน้ำ : 6
- 1900 ตร.ม.
- 1490 ตร.ว.
- โรงงาน โกดัง
-- ห้องนอน : 3
- ห้องน้ำ : 4
- 500 ตร.ม.
- 115 ตร.ว.
- สำนักงาน โฮมออฟฟิศ
-- ห้องนอน : 1
- ห้องน้ำ : 1
- 1 ตร.ม.
- 48295 ตร.ว.
- ที่ดิน
- The Palm Pattanakarn- ห้องนอน : 4
- ห้องน้ำ : 4
- 280 ตร.ม.
- 80 ตร.ว.
- บ้านเดี่ยว
3 Columns
บ้านเดี่ยวชั้นเดียว พร้อมสระว่ายน้ำ Pool Villa พระยาสุเรนทร์ รามอินทรา หทัยราษฏร์ 272ตร.วา.400 ตร.ม. 3 โถงอเนกประสงค์ 3 นอน
พร้อมสระว่ายน้ำ Pool Villa บ้านเดี่ยวชั้นเดียว พร้อมที่ดิน 272ตร.วา.400 ตร.ม- ห้องนอน : 4
- ห้องน้ำ : 3
- 400 ตร.ม.
- 272 ตร.ว.
- บ้านเดี่ยว
บิ๊กซี ฟู้ดเพลส สุขาภิบาล5 500ม. บ้านเดี่ยว 2 ชั้นฟังก์ชันครบ 4 นอน 5 น้ำ ใกล้ตลาดออเงิน 1 กม. 72 ตร.วา. 288 ตร.ม.
บิ๊กซี ฟู้ดเพลส สุขาภิบาล5 500ม. บ้านเดี่ยว 2 ชั้นฟังก์ชันครบ 4 นอน 5 น้ำ- ห้องนอน : 4
- ห้องน้ำ : 5
- 288 ตร.ม.
- 72 ตร.ว.
- บ้านเดี่ยว
หทัยราษฏร์ 272ตร.วา.400 ตร.ม. บ้านเดี่ยวชั้นเดียว รามอินทรา พร้อมสระว่ายน้ำ Pool Villa .ติดถนนพระยาสุเรนทร์
- ห้องน้ำ : 3
- 400 ตร.ม.
- 272 ตร.ว.
- บ้านเดี่ยว
ใกล้ตลาดออเงิน 1 กม. 72 ตร.วา. 288 ตร.ม. บิ๊กซี ฟู้ดเพลส สุขาภิบาล5 500ม. บ้านเดี่ยว 2 ชั้นฟังก์ชันครบ 4 นอน 5 น้ำ
- ห้องน้ำ : 5
- 288 ตร.ม.
- 72 ตร.ว.
- บ้านเดี่ยว
ถ.พัฒนาการ อ่อนนุช17ทาวน์โฮม 3 ชั้น ติดถนนเมน 3 นอน สุขุมวิท71 ปรีดี ใกล้ARLรามคำแหง 1.33กม. หลุดจอง 3 น้ำ 22 ตร.วา. 260 ตร.ม.
ใกล้ARLรามคำแหง 1.33กม. หลุดจอง ถ.พัฒนาการ อ่อนนุช17 สุขุมวิท71 ปรีดี ทาวน์โฮม 3 ชั้น ติดถนนเมน 3 นอน 3 น้ำ 22 ตร.วา. 260 ตร.ม.- ห้องนอน : 3
- ห้องน้ำ : 3
- 260 ตร.ม.
- 22 ตร.ว.
- ทาวน์โฮม ทาวน์เฮ้าส์
หลุดจอง ใกล้ARLรามคำแหง 1.33กม. ถ.พัฒนาการ อ่อนนุช17 สุขุมวิท71 ปรีดี ทาวน์โฮม 3 ชั้น ติดถนนเมน 3 นอน 3 น้ำ 22 ตร.วา. 260 ตร.ม.
- ห้องน้ำ : 3
- 260 ตร.ม.
- 22 ตร.ว.
- ทาวน์โฮม ทาวน์เฮ้าส์
3 Columns With Box Shadow
- ห้องน้ำ : 3
- 400 ตร.ม.
- 272 ตร.ว.
- บ้านเดี่ยว
- ห้องน้ำ : 5
- 288 ตร.ม.
- 72 ตร.ว.
- บ้านเดี่ยว
- ห้องน้ำ : 3
- 400 ตร.ม.
- 272 ตร.ว.
- บ้านเดี่ยว
- ห้องน้ำ : 5
- 288 ตร.ม.
- 72 ตร.ว.
- บ้านเดี่ยว
- ห้องน้ำ : 3
- 260 ตร.ม.
- 22 ตร.ว.
- ทาวน์โฮม ทาวน์เฮ้าส์
- ห้องน้ำ : 3
- 260 ตร.ม.
- 22 ตร.ว.
- ทาวน์โฮม ทาวน์เฮ้าส์
2 Columns With Box Shadow
ขายที่ดินเปล่า 3-3-72.6 ไร่ ทำเลทอง ใจกลางศรีราชา — ลงทุนหรือพัฒนาได้ทันที ที่ดินเปล่าทำเลต้นซอยแทบไม่มีแล้ว
-- ห้องนอน : 1
- ห้องน้ำ : 1
- 1 ตร.ม.
- 1572 ตร.ว.
- ที่ดิน
HR 9770 ให้เช่าบ้านเดี่ยว 2 ชั้น 72 ตรว. 3 ห้องนอน โครงการ Habitia Orbit หทัยราษฎร์ คลองสามวา
Habitia Orbit หทัยราษฎร์- ห้องนอน : 3
- ห้องน้ำ : 3
- 72 ตร.ว.
- บ้านเดี่ยว
ให้เช่าโกดังสร้างใหม่ 400 ตารางเมตร ทำเลดีรถใหญ่เข้าได้ ใกล้แมคโคร นครปฐม
-โกดัง นครปฐม- ห้องนอน : 1
- ห้องน้ำ : 2
- 400 ตร.ม.
- 150 ตร.ว.
- โรงงาน โกดัง
ขายบ้านเดี่ยว เศรษฐสิริ ประชาชื่น เรสซิเด้นซ์ 1 ถนน ประชาชื่น เมืองนนทบุรี
เศรษฐสิริ ประชาชื่น เรสซิเด้นซ์ 1- ห้องนอน : 4
- ห้องน้ำ : 4
- 293 ตร.ม.
- 83 ตร.ว.
- บ้านเดี่ยว
List View
ใกล้ ม.รามคำแหง2 1.7กม 20ตร.วา.บางนา-สวนหลวง ทาวน์เฮาส์หัวมุม 2 ชั้น 4นอน 3น้ำ 160 ตร.ม.. ทำเลกาญจนาภิเษก
- 19,999 บาท/ปี
- ห้องนอน : 4
- ห้องน้ำ : 3
- 160 ตร.ม.
- 19 ตร.ว.
- ทาวน์โฮม ทาวน์เฮ้าส์
1 เดือน ที่ผ่านมา
1 เดือน ที่ผ่านมา
P2252 ให้เช่าบ้านเดี่ยว สุขุมวิท 71 ปรีดีพนมยงค์ 26 เดินทางสะดวก ใกล้ max value สุขุมวิท 71
- 42,000 บาท/ปี
- ห้องนอน : 3
- ห้องน้ำ : 3
- 340 ตร.ม.
- 72 ตร.ว.
- บ้านเดี่ยว
1 เดือน ที่ผ่านมา
1 เดือน ที่ผ่านมา
ที่ดิน 1 ไร่ 15 ตารางวา พร้อมสิ่งปลูกสร้าง บางซื่อ ราคาถูกมาก
- 20,000,000 บาท
- ห้องนอน : 1
- ห้องน้ำ : 1
- 1 ตร.ม.
- 415 ตร.ว.
- ที่ดิน
1 เดือน ที่ผ่านมา
1 เดือน ที่ผ่านมา
Ideo Mobi EastPoint Peaceful Convenient Clean 18th Floor BTS Bangna
- 14,000 บาท/ปี
- ห้องนอน : 1
- ห้องน้ำ : 1
- 26 ตร.ม.
- 1 ตร.ว.
- คอนโด
1 เดือน ที่ผ่านมา
1 เดือน ที่ผ่านมา
บ้านพร้อมที่ดินใหญ่ที่สุดในโลก 6 ไร่ 4นอน 3น้ำ ใกล้ถนนเชียงใหม่ ฝาง ตลาดแม่มาลัย 1กม. แม่แตง เชียงใหม่
- 5,999 บาท/ปี
- ห้องนอน : 4
- ห้องน้ำ : 3
- 300 ตร.ม.
- 2400 ตร.ว.
- บ้านเดี่ยว
1 เดือน ที่ผ่านมา
1 เดือน ที่ผ่านมา
List View With Box Shadow
- 19,999 บาท/ปี
- ห้องนอน : 4
- ห้องน้ำ : 3
- 160 ตร.ม.
- 19 ตร.ว.
- ทาวน์โฮม ทาวน์เฮ้าส์
1 เดือน ที่ผ่านมา
1 เดือน ที่ผ่านมา
- 42,000 บาท/ปี
- ห้องนอน : 3
- ห้องน้ำ : 3
- 340 ตร.ม.
- 72 ตร.ว.
- บ้านเดี่ยว
1 เดือน ที่ผ่านมา
1 เดือน ที่ผ่านมา
- 20,000,000 บาท
- ห้องนอน : 1
- ห้องน้ำ : 1
- 1 ตร.ม.
- 415 ตร.ว.
- ที่ดิน
1 เดือน ที่ผ่านมา
1 เดือน ที่ผ่านมา
- 14,000 บาท/ปี
- ห้องนอน : 1
- ห้องน้ำ : 1
- 26 ตร.ม.
- 1 ตร.ว.
- คอนโด
1 เดือน ที่ผ่านมา
1 เดือน ที่ผ่านมา
- 5,999 บาท/ปี
- ห้องนอน : 4
- ห้องน้ำ : 3
- 300 ตร.ม.
- 2400 ตร.ว.
- บ้านเดี่ยว
1 เดือน ที่ผ่านมา
1 เดือน ที่ผ่านมา