ขายวาละ 35,000 บาท ที่ดินเปล่าแปลงละ 271 ตร.วา #สันทราย #สันพระเนตร ทำเลทอง เหมาะสร้างบ้านหรู พูลวิลล่า คาเฟ่ หรือซื้อเก็บลงทุน
  • 35,000 บาท

ข้อมูลประกาศ

รหัสทรัพย์ : Land1598
วันที่ลงประกาศ 11 พฤษภาคม 2026

ขายวาละ 35,000 บาท ที่ดินเปล่าแปลงละ 271 ตร.วา #สันทราย #สันพระเนตร ทำเลทอง เหมาะสร้างบ้านหรู พูลวิลล่า คาเฟ่ หรือซื้อเก็บลงทุนในโซนอนาคตของเชียงใหม่

มีทั้งหมด 6 แปลง ทำเลดี ถนนเข้าออกสะดวก

• ถนนวงแหวนรอบกลาง เดินทางสะดวกมาก

ราคาเพียงแปลงละ 9.48 ล้านบาท
(271 ตร.วา × 35,000 บาท/ตร.วา)

ที่ดินสวย หน้ากว้าง ทำเลกำลังเติบโต เหมาะทั้งอยู่อาศัยและลงทุนระยะยาว รีบจองก่อนเต็มครบทั้ง 6 แปลง!

ทำเลที่ตั้ง

คลิกดูแผนที่ Google Maps
  • -
  • รหัสไปรษณีย์ 10200

รายละเอียด

อัปเดตประกาศล่าสุด 11 พฤษภาคม 2026 16:14 น.
  • รหัสทรัพย์ Land1598
  • ราคา 35,000 บาท
  • พื้นที่ใช้สอย 1 ตร.ม.
  • พื้นที่ทั้งหมด 271 ตร.ว.
  • ห้องนอน 1
  • Room 1
  • ห้องน้ำ 1
  • ที่จอดรถ 1
  • ปีที่สร้าง 2025
  • ประเภททรัพย์ ที่ดิน
  • ประเภทประกาศ ขาย

ข้อมูลเบื้องต้น

*กด "คัดลอกลิงก์" ลิงก์จะไม่เป็นภาษาต่างดาว

อัปเดตประกาศล่าสุด 11 พฤษภาคม 2026 16:14 น.
  • ที่ดิน
    ประเภททรัพย์
  • 1
    ห้องนอน
  • 1
    ห้องน้ำ
  • 1
    ที่จอดรถ
  • 1 ตร.ม.
    พื้นที่ใช้สอย
  • 271 ตร.ว.
    พื้นที่ทั้งหมด
คลิกดูแผนที่ Google Maps

คำนวณสินเชื่อ

ข้อมูลติดต่อ

ดูข้อมูลสมาชิก
northern1

สอบถามเกี่ยวกับประกาศนี้